Diễn đàn dịch thuật
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» Dịch tài liệu chuyên ngành trong công ty dịch thuật
Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em! EmptyMon Jul 07, 2014 2:28 pm by hgp.tuyetngoc

» Dịch vụ dịch thuật văn bản của công ty dịch thuật nhanh.
Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em! EmptyMon Jul 07, 2014 2:23 pm by hgp.tuyetngoc

» Những yếu tố quyết định sự chính xác cao của bản dịch văn bản.
Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em! EmptyMon Jul 07, 2014 1:34 pm by hgp.tuyetngoc

» Phần Mềm Dịch Thuật Y Khoa - Bước Đột Phá Mới Của Công Nghệ
Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em! EmptySat Jun 28, 2014 10:54 am by Đăng Diệu Thảo Ly

» Dịch Tài Liệu Nhanh - Chính Xác - Tiết Kiệm
Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em! EmptySat Jun 28, 2014 8:17 am by Đăng Diệu Thảo Ly

» Khi Ngoại Ngữ Trở Nên Quan Trọng, Bạn Cần Những Gì?
Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em! EmptyThu Jun 26, 2014 9:56 am by hgp.lanphuong

» Tìm Hiểu Về Nghề Dịch Thuật Freelance Tại Việt Nam
Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em! EmptyThu Jun 26, 2014 9:49 am by hgp.lanphuong

» Dich Thuật Anh Việt Online - Kết Nối Thế Giới Trong Tầm Tay
Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em! EmptySat Jun 21, 2014 9:47 am by Đăng Diệu Thảo Ly

» Dịch Thuật Tiếng Anh Xây Dựng
Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em! EmptyWed Jun 18, 2014 3:57 pm by Đăng Diệu Thảo Ly

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Statistics
Diễn Đàn hiện có 151 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: dichcongchungnhanh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 262 in 193 subjects
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 33 người, vào ngày Sat Jan 27, 2024 1:52 pm

Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em!

4 posters

Go down

Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em! Empty Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em!

Bài gửi by namtranp88 Thu Sep 11, 2008 2:16 pm

http://languagesstudy.googlepages.com/businessenglish
Anh em vào đó học nha
Chúc học tốt

namtranp88

Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em! Empty Re: Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em!

Bài gửi by ducnguyen Thu Sep 11, 2008 2:20 pm

Em cũng tìm được cái link này nè anh em vào đây học nha
http://australianetwork.com/businessenglish/stories/ep01.htm
Có tới 15 bài học tiếng Anh thương mại luôn đó
Chúc anh em học giỏi

ducnguyen

Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em! Empty Re: Có cái links học tiếng Anh thương mại online nè Anh em!

Bài gửi by linh_127 Fri May 20, 2011 7:39 pm

Chào Bác. Em là Linh ở AROMA - Tiếng Anh Cho Người Đi Làm.
Em thấy Bác đang có nhu cầu về việc học tiếng anh. Em muốn giới thiệu với Bác về chương trình Tiếng Anh Cho Người Đi Làm của AROMA. Chương trình này sẽ rất hữu ích cho công việc vì Bác sẽ được học tiếng anh giao tiếp thông qua các tình huống làm việc điển hình hàng ngày. Hơn nữa, lớp học chỉ dành riêng cho người đi làm, Bác sẽ không phải học lẫn với học sinh – sinh viên nên việc giao tiếp giữa các học viên trong lớp sẽ đồng nhất và thoải mái.
Nếu Bác quan tâm đến chương trình của AROMA, xin vui lòng gửi lại thông tin (họ tên, đthoại và email) để em có thể liên lạc trực tiếp, tư vấn chương trình tới Bác.
- Điện thoại: 0168 997 6229
- Email: tranlinh@aroma.vn
- Website: www.aroma.vn
- Yahoo ID: hello.aroma2
Em cảm ơn rất nhiều!
Em Trần Thúy Linh.

linh_127

Bài gửi by phudung Sat Jul 30, 2011 1:33 am

Học tiếng Anh thương mại tập trung chú trọng phát triển kỹ năng Nghe - Nói trong trong môi trường làm việc quốc tế như: trao đổi bằng điện thoại, thuyết trình, giới thiệu sản phẩm, kỹ năng bán hàng, đàm phán thương lượng, hội họp.
Diễn đạt đúng ý tưởng một cách trôi chảy. Nâng cao khả năng trình bày và thuyết trình các chủ đề liên quan đến công việc một cách mạnh dạn, tự tin.
Trang bị kiến thức thương mại, kỹ năng giao tiếp để làm việc trong công ty nước ngoài.
Lúc mình học TOEIC ở EQuest thấy có 1 số người đi làm tham gia học khóa học này rất đông đó.

phudung

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics